Đang thực hiện

Tài khoản
Vui lòng nhập Tên truy cập
Mật khẩu
Vui lòng nhập Mật khẩu
  Quên mật khẩu?

Những cây cầu ở quận madison. Bản tiếng Anh???

Giá vé rẻ nhất Việt Nam, săn vé đơn giản. Miễn phí giao vé tại nhà. Giảm 50% phí dịch vụ.
14/09/2009 10:48#1

peace13

Member

Thảo luận: 34

Cảm ơn: 0

Mình vừa đọc xong truyện Những cây cầu ở quận Madison, rất xúc động, rất hay, khóc sưng cả mắt . Tự dưng muốn tìm đọc bản tiếng Anh. Mẹ nào biết trên mạng chỗ nào có bản tiếng Anh hoặc cuốn đó tiếng Anh có bán ở Ha Nội ko thì mách mình với. Thanks.
14/09/2009 11:33Top#2

Thảo luận: 2

Nguyên văn bởi peace13
Mình vừa đọc xong truyện Những cây cầu ở quận Madison, rất xúc động, rất hay, khóc sưng cả mắt . Tự dưng muốn tìm đọc bản tiếng Anh. Mẹ nào biết trên mạng chỗ nào có bản tiếng Anh hoặc cuốn đó tiếng Anh có bán ở Ha Nội ko thì mách mình với. Thanks.
http://www.esnips.com/doc/6a835aee-7...t-James-Waller

Xem online hơi cực
15/09/2009 11:13Top#3

peace13

Member

Cám ơn bạn newcomer_sg. Mình đã vào đường link bạn gửi rồi. Chợt đọc tựa trong cuốn truyện, mình biết ông Rober Jame Waller còn viết cả cuốn "Một nghìn con đường miền quê" nữa. Không biết đã có bản dịch tiếng Việt chưa nhỉ? Nếu chưa có thì bạn có biết link tiếng Anh của nó ko? Mình rất dốt trong khoản tìm kiếm tin, cứ search ngược xuôi mà chưa ra, toàn thấy link rao bán sách trên mạng thôi.
16/09/2009 10:32Top#4

Thảo luận: 2

Nguyên văn bởi peace13
Mình rất dốt trong khoản tìm kiếm tin, cứ search ngược xuôi mà chưa ra, toàn thấy link rao bán sách trên mạng thôi.
Hì, tất nhiên là vì vấn đề bản quyền nên không phải bất kỳ tiểu thuyết nào cũng có thể tìm trên mạng.

Theo tui, bạn có thể search Google với các từ khóa như "free ebook", "share ebook" "forum ebook" v.v...có thể gặp các site có up sách mà bạn cần. Giỏi tiếng Anh như bạn cũng thể vào các forum chia sẻ ebook ở nước ngoài để trao đổi, xin hoặc yêu cầu tiểu thuyết mình cần.

Good luck!
18/09/2009 04:17Top#5

peace13

Member

Úi, tớ chả giỏi đâu, chuối lắm ấy (không biết cái icon xấu hổ đâu rồi). Nhưng vì tớ thích truyện đó nên muốn đọc bản tiếng Anh để võ vẽ học thêm tí thôi. Có thể vì thích truyện đó mà học thêm được vài từ chăng một ngày đẹp trời đôi khi cũng có những ngẫu hứng kỳ quặc vậy thôi mà. Dù sao cám ơn bạn vì cho mình cái link đó. Tớ đang rình sếp tớ đi vắng để tớ in trộm ra hehe....
Bài cùng chuyên mục

Nhạc Tiếng Anh Hay Nhất | Best English Songs [Lyrics + Vietsub]

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,462

Chỉ vs 99,7m2 có 3 ngủ - lần đầu có tại Times City

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,369

Phim Xã Hội Đen mà đẹp trai quá :D :D :D

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,450

Chủ đề cũ nhưng luôn luôn nóng Ronaldo vs Messi

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,342

Clip làm rung động triệu trái tim - See You Again

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,384

Tom and Jerry Cartoons : Nỗi Sợ Hãi Của Tom.

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,368

Tuyển tập những bài hát ru 3 miền được ru nhiều nhất

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 11,236

Loài hải cẩu quý hiếm có bộ lông như lai giống với ngựa vằn

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,148