Đang thực hiện

Tài khoản
Vui lòng nhập Tên truy cập
Mật khẩu
Vui lòng nhập Mật khẩu
  Quên mật khẩu?

chồng ngủ riêng, không quan tâm, vào web gọi hàng

Giá vé rẻ nhất Việt Nam, săn vé đơn giản. Miễn phí giao vé tại nhà. Giảm 50% phí dịch vụ.
07/04/2015 19:25#1

Thảo luận: 6

Cảm ơn: 0

Mình chán quá chẳng biết nói gì, làm gì, nhìn nó ngủ mà chỉ muốn đâm cho nó 1 phát chết mẹ nó đến đâu thì đến.
Bố của nó ngày xưa có 5 đứa con rồi, cũng cặp bồ đẻ 2 đứa con rơi, coi mẹ chồng mình ko ra gì cả, đánh bà như cơm bữa, da bà nhăn ko nói hết, mới biết xưa bà khổ thế nào, vậy mà bây giờ nó làm vậy với mình
Ngày trước vợ chồng rất hòa hợp trong chuyện xx, mình chiều nó hết lòng, ms, os đủ hết vậy mà.... từ khi mình phát hiện nó ngủ riêng, nó hầu như ko đụng đến mình, mình mà lại gần là cáu gắt đẩy mình ra, điện thoại nó khóa mật khẩu, mình biết được mk thì ra nó tạo 1 face chuyên ntin cho sđt mấy con đĩ trên trang gái gọi, bữa nay thì chuyển qua dùng zalo.
Mình bế tắc thật rồi, chả lẽ lại làm cái trò nhỏ mọn là đi theo dõi nó? mà mình cũng chẳng có tg, mình cũng đã thử những cách như ra vẻ mình có bồ, ăn mặc đẹp, trau chuốt ... nó chả thèm liếc.
nó là người đâu tiên cũng là duy nhất của mình, mình ko xấu, cũng có đồng nghiệp thích, thậm chí đồng nghiệp cũ nhắn tin gạ thử cho biết mà m ko phải loại đó, chẳng lẽ m cũng cặp bồ?
Bao đêm rồi m ko ngủ được nước mắt cứ chảy dài, sáng ra đi làm mắt lại sưng vù, chán chẳng có gì tả hết. còn 2 đứa con đứa lớn mới 5 tuổi, lương thì thấp biết làm gì đây.
Mình chỉ ao ước được yêu được âu yếm, đc ôm ấp sao mà xa vời. Làm lại ư? 31 tuổi 2 đứa con thơ, 2 bàn tay trắng.
Oi cuộc đời chỗ sáng ko đi đâm vào bụi rậm
07/04/2015 19:25Top#2

Thảo luận: 6

Các cụ đã dạy:lấy vợ xem tông lấy chồng xem giống.Bố nó đã như vậy sao bạn còn chui đầu vào,con trai không giống bố hết thì kiểu gì cũng giống 1 số gen trội.Có lẽ bạn cũng ko trách được đời,âu cũng là cái số.Nếu chấp nhận sống chung thì bạn phải cam chịu,còn không thì đau 1 lần rồi thôi.Thời nay nhiều bà mẹ đơn thân cũng nuôi con lên người đấy bạn.
07/04/2015 19:25Top#3

Thảo luận: 47

Có vấn đề bên trong nên mới thành ra thế này .
07/04/2015 19:25Top#4

alora.hn

Member

Thảo luận: 5

Thường đàn ông nói gì thì nói chứ hết 80% giống cha rồi. Chuyện rõ ràng vậy rồi theo dõi thì cũng vậy, mà mình còn phải sống mấy chục năm trên đời nữa nên tốt nhất là tìm cách để tự thân vận động, nuôi con và ko cần phải chịu cực khổ như vậy nữa.
Bài cùng chuyên mục

Yêu - Nhưng phải ly hôn

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 13,746

Nhờ mọi người tư vấn giúp

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,141

chồng ngủ riêng, không quan tâm, vào web gọi hàng

2 năm trước - Trả lời: 3 - Lượt xem: 15,657

Bị chảy máu sau khi thụ tinh ống nghiệm

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 12,454

Chồng chơi gái lây bệnh sùi mào gà cho vợ

5 năm trước - Trả lời: 71 - Lượt xem: 18,187

Những nguyên tắc để lấy được chồng tốt