Đang thực hiện

Tài khoản
Vui lòng nhập Tên truy cập
Mật khẩu
Vui lòng nhập Mật khẩu
  Quên mật khẩu?

Nhờ mọi người tư vấn giúp

Giá vé rẻ nhất Việt Nam, săn vé đơn giản. Miễn phí giao vé tại nhà. Giảm 50% phí dịch vụ.
07/04/2015 19:25#1

Thảo luận: 1

Cảm ơn: 0

Hai vợ chồng mình cưới nhau cũng được hơn 5 năm rồi, ngày mới cưới vợ chồng ở trọ anh rất là tiết kiệm, rồi mình sinh pé đầu vợ chồng mình có nhà riêng anh bắt đầu làm nhiều tiền hơn, anh cũng bắt đầu đua đòi mua sắm đủ thứ từ smartphone, ipad… loại nào mới ra cũng đòi đổi, rồi đã 4 lần đổi xe, mình biết cũng do mình chiều anh nên anh mới có thể tự do mua như thế.
Hiện giờ vợ chồng minh đang lên kế hoạch sinh pé thứ 2 vậy mà anh lại cũng đòi mua thêm chiếc xe exciter trong khi anh đang chạy xe airlade (có nghĩa 1 mình anh là 2 chiếc xe), bây giờ tình hình kinh tế cũng đã khó khăn, chi phí gia đình nhiều hơn mình cũng than thở và đưa ra các lý do về mặt kinh tế để thuyết phục anh không có ý định mua thêm xe nữa vì vợ chồng mình cũng đang trả góp cho mình chiếc xe chưa xong, đồng thời mình cũng hứa với anh là để cuối năm khi đã góp chiếc xe của mình xong thì mình sẽ mua xe cho anh, nhưng anh vẫn không chịu và cứ đòi lấy tiết tiết kiệm của gia đình để , vì chuyện này mà 2 vợ chồng mình đã cãi nhau 2 ngày nay. Mình nhờ mọi người cho ý kiến để để có thể vui vẻ và hài lòng của cả 2 vợ chồng. Cám ơn mọi người.
Bài cùng chuyên mục

Yêu - Nhưng phải ly hôn

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 13,747

Nhờ mọi người tư vấn giúp

2 năm trước - Trả lời: 0 - Lượt xem: 11,142

chồng ngủ riêng, không quan tâm, vào web gọi hàng

2 năm trước - Trả lời: 3 - Lượt xem: 15,658

Bị chảy máu sau khi thụ tinh ống nghiệm

2 năm trước - Trả lời: 1 - Lượt xem: 12,455

Chồng chơi gái lây bệnh sùi mào gà cho vợ

5 năm trước - Trả lời: 71 - Lượt xem: 18,189

Những nguyên tắc để lấy được chồng tốt